ਨਹੀਆਂ ਵਾਲੀ ਵਿੱਚ ਹੋਏ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਰਾਮਪੁਰਾ ਨੇ ਕਿੱਲਿਆਂ ਵਾਲੀ ਨੂੰ ਚਾਰ ਦੌੜਾਂ ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ

Facebook
Twitter
WhatsApp

ਫਾਈਨਲ ਮੈਚ ਦੀ ਟੀਮ ਰਾਮਪੁਰਾ ਨੂੰ ਟਰਾਫੀ ਦੇ ਕੇ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਅਤੇ ਕਲੱਬ ਮੈਂਬਰ

ਕਾਲਾਂਵਾਲੀ/ਔਡਾਂ 03 ਫਰਵਰੀ (ਰੇਸ਼ਮ ਸਿੰਘ ਦਾਦੂ) ਪਿੰਡ ਨਹੀਆਂ ਵਾਲੀ ਵਿੱਚ ਕਰਵਾਏ ਵਿਸ਼ਾਲ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਦੇ ਸਮਾਪਤੀ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਸੁਰੱਖਿਆ ਹਸਪਤਾਲ ਸਿਰਸਾ ਤੋਂ ਡਾ: ਸੁਭਾਸ਼ ਮਿਲ ਬਤੌਰ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਅਤੇ ਆਤਮਾ ਰਾਮ ਨੰਬਰਦਾਰ ਨੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹਿਮਾਨ ਵਜੋਂ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ। ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਡਾ: ਸੁਭਾਸ਼ ਮਿੱਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਖੇਡਾਂ ਸਰੀਰ ਦੀ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਵਿਚ ਸਹਾਈ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਖੇਡਾਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵੱਲ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ | ਫਾਈਨਲ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਨਯੂਲ ਰਾਮਪੁਰਾ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਕਿੱਲਿਆਂ ਵਾਲੀ ਨੂੰ 4 ਦੌੜਾਂ ਨਾਲ ਹਰਾ ਕੇ ਟਰਾਫੀ ’ਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕੀਤਾ। ਟਾਸ ਜਿੱਤ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ੀ ਕਰਨ ਉਤਰੀ ਰਾਮਪੁਰਾ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ 6 ਓਵਰਾਂ ‘ਚ 5 ਵਿਕਟਾਂ ਦੇ ਨੁਕਸਾਨ ‘ਤੇ 82 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾਈਆਂ | ਜਵਾਬ ‘ਚ ਕਿੱਲਿਆਂ ਵਾਲੀ ਦੀ ਟੀਮ 6 ਓਵਰਾਂ ‘ਚ 8 ਵਿਕਟਾਂ ਦੇ ਨੁਕਸਾਨ ‘ਤੇ 79 ਦੌੜਾਂ ਹੀ ਬਣਾ ਸਕੀ।ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੈਮੀਫਾਈਨਲ ਨਹੀਆਂ ਵਾਲੀ ਅਤੇ ਕਿੱਲਿਆਂ ਵਾਲੀ ਵਿਚਕਾਰ ਹੋਇਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਿੱਲਿਆਂ ਵਾਲੀ ਦੀ ਟੀਮ ਜੇਤੂ ਰਹੀ। ਦੂਜਾ ਸੈਮੀਫਾਈਨਲ  ਰਾਮਪੁਰਾ ਅਤੇ ਢਾਬਾ ਵਿਚਕਾਰ ਹੋਇਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਰਾਮਪੁਰਾ ਜੇਤੂ ਰਿਹਾ।ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ ਸ਼ੇਂਟੀ ਅਤੇ ਰਜਤ ਢਾਬਾ ਨੂੰ ਸ਼੍ਰੀ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਯੁਵਾ ਕਮੇਟੀ, ਜੇਪੀ ਅਤੇ ਰਾਕੇਸ਼ ਨਹਿਰਾ ਨਹੀਆਂ ਵਾਲੀ ਦੀ ਜਿਊਰੀ ਵੱਲੋਂ ਸਰਵੋਤਮ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ ਦਾ ਪੁਰਸਕਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਸਰਵੋਤਮ ਖਿਡਾਰੀ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਕਿੱਲਿਆਂ ਵਾਲੀ ਰਿਹਾ। ਇਹ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ 9 ਦਿਨ ਤੱਕ ਚੱਲਿਆ ਅਤੇ ਕੁੱਲ 64 ਟੀਮਾਂ ਨੇ ਭਾਗ ਲਿਆ। ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਕਮੇਟੀ ਵੱਲੋਂ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਅਤੇ ਹੋਰ ਪਤਵੰਤਿਆਂ ਨੂੰ ਯਾਦਗਾਰੀ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੇ ਕੇ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਕਲੱਬ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਰਿੰਦਰ ਕੁਕਨਾ, ਰਾਜੇਸ਼ ਨਹਿਰਾ, ਰਮੇਸ਼ ਸਹਾਰਨ, ਯੋਗੇਸ਼ ਜੋਸ਼ੀ, ਮੋਹਨ ਬੜਜਾਤੀ, ਅਨਿਲ ਗੜਵਾਲ, ਸੰਜੇ ਬੜਜਾਤੀ, ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਸਮੇਤ ਕਈ ਕ੍ਰਿਕਟ ਪ੍ਰੇਮੀ ਅਤੇ ਪਿੰਡ ਵਾਸੀ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।

DISHA DARPAN
Author: DISHA DARPAN

Journalism is all about headlines and deadlines.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

शेयर बाजार अपडेट

मौसम का हाल

क्या आप \"Dishadarpan\" की खबरों से संतुष्ट हैं?

Our Visitor

0 0 2 8 8 2
Users Today : 1
Users Yesterday : 2