ਸਕੂਲ ਡਰਾਈਵਰ ਦੀ ਲਾਪ੍ਰਵਾਹੀ ਨਾਲ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਜਾਨ ਨੂੰ ਖਤਰਾ-ਬਠਿੰਡਾ 

Facebook
Twitter
WhatsApp

 

ਬਠਿੰਡਾ 25 ਮਾਰਚ (ਰਾਵਤ) – ਅੱਜ ਬਠਿੰਡਾ ਦੀਆਂ ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਇਕ ਸਕੂਲ ਵੈਨ ਚਾਲਕ ਦੀ ਲਾਪ੍ਰਵਾਹੀ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ। ਵੈਨ ਚਾਲਕ ਛੋਟੇ ਛੋਟੇ ਸਕੂਲੀ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੋਈ ਵੈਨ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵੱਡੇ ਵਾਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕੱਟ ਮਾਰ ਕੇ ਲੰਘ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਚਾਲਕ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਇਕ ਸੀਨੀਅਰ ਵਕੀਲ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਲਗਭਗ 5 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਤੱਕ ਉਸ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕੀਤਾ, ਤਾਂ ਜੋ ਉਸ ਨੂੰ ਸਮਝਾ ਸਕੇ, ਪਰ ਉਹ ਲਗਾਤਾਰ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵੱਧ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਵਕੀਲ ਸਾਹਿਬ ਨੇ ਵੈਨ ਦੀ ਫੋਟੋ ਖਿੱਚ ਲਈ। ਇਹ ਵੈਨ ਬਠਿੰਡਾ ਦੇ ਨਿੱਜੀ ਸਕੂਲ ਮਦਰ ਪ੍ਰਾਈਡ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਾਪ੍ਰਵਾਹੀ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਭੁਗਤਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਕੂਲ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਨੂੰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਚਾਲਕਾਂ ਨੂੰ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਸਿਖਾਉਣ।

DISHA DARPAN
Author: DISHA DARPAN

Journalism is all about headlines and deadlines.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

शेयर बाजार अपडेट

मौसम का हाल

क्या आप \"Dishadarpan\" की खबरों से संतुष्ट हैं?

Our Visitor

0 0 2 7 2 2
Users Today : 0
Users Yesterday : 7