ਰਾਜਪਾਲ ਪ੍ਰੋਫੈਸਰ ਗਣੇਸ਼ੀ ਲਾਲ ਨੇ ਸ਼ੀਲਾ ਬਲਾਕ ਦਾ ਨੀਂਹ ਪੱਥਰ ਰੱਖਿਆ

Facebook
Twitter
WhatsApp

ਕਾਲਾਂਵਾਲੀ/ਔਡਾਂ 03 ਫਰਵਰੀ (ਰੇਸ਼ਮ ਸਿੰਘ ਦਾਦੂ) ਉੜੀਸਾ ਦੇ ਗਵਰਨਰ, ਪ੍ਰੋਫੈਸਰ ਨੇ ਅੱਜ ਮਹਾਰਾਜਾ ਅਗਰਸੇਨ ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਹਾਲ ਵਿਖੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ, ਉੜੀਸਾ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਮਹਿਲਾ, ਸਵਰਗੀ

ਰਾਜਪਾਲ ਗਣੇਸ਼ੀ ਲਾਲ ਸ਼ੀਲਾ ਬਲਾਕ ਦਾ ਨੀਂਹ ਪੱਥਰ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ

ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਸੁਸ਼ੀਲਾ ਦੇਵੀ ਦੀ ਬਰਸੀ ਮੌਕੇ ਬਣਾਏ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਸ਼ੀਲਾ ਬਲਾਕ ਦਾ ਨੀਂਹ ਪੱਥਰ ਰੱਖਿਆ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਅਗਰਵਾਲ ਵਿਕਾਸ ਟਰੱਸਟ ਓਢਾ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸਤਿੰਦਰ ਗਰਗ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਪਣੇ ਸੰਬੋਧਨ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਮਾਜ ਦਾ ਵਿਕਾਸ ਸਦਭਾਵਨਾ ਨਾਲ ਹੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਮਹਾਰਾਜਾ ਅਗਰਸੇਨ ਵਰਗੇ ਮਹਾਪੁਰਖ ਹੀ ਸਮਾਜ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇਣ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰੋ, ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਚੰਗਾ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਮਾੜੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਆਪ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਰਾਜਪਾਲ ਗਣੇਸ਼ੀ ਲਾਲ ਨੇ ਸਾਰੀਆਂ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਅਤੇ ਪਤਵੰਤਿਆਂ ਨੂੰ ਯਾਦਗਾਰੀ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੇ ਕੇ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ। ਅਗਰਵਾਲ ਵਿਕਾਸ ਟਰੱਸਟ ਦੀ ਤਰਫੋਂ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ। ਰਾਜਪਾਲ ਗਣੇਸ਼ੀ ਲਾਲ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹਾਲ-ਚਾਲ ਪੁੱਛਿਆ ਅਤੇ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕੀਤਾ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਮਨੀਸ਼ ਸਿੰਗਲਾ, ਨਿਗਰਾਨ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਚੇਅਰਮੈਨ ਪਵਨ ਗਰਗ, ਸੁਨੀਲ ਜਿੰਦਲ, ਵਿਜੇ ਵਧਵਾ, ਡਾ: ਰਮੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ, ਰੇਖਾ ਦੇਵੀ, ਪ੍ਰਿਥਵੀ ਗਰਗ, ਸੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਗਲਾ, ਨਰੇਸ਼ ਗਰਗ, ਮੋਹਨ ਲਾਲ, ਜਤਿੰਦਰ ਗਰਗ, ਓਮਕਾਰ ਸਮੇਤ ਕਈ ਪਤਵੰਤੇ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।

 

DISHA DARPAN
Author: DISHA DARPAN

Journalism is all about headlines and deadlines.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

शेयर बाजार अपडेट

मौसम का हाल

क्या आप \"Dishadarpan\" की खबरों से संतुष्ट हैं?

Our Visitor

0 0 2 8 8 3
Users Today : 2
Users Yesterday : 2