ਐਚ.ਪੀ.ਸੀ.ਐਲ ਨੇ ਬਠਿੰਡਾ ਚ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਪੈਟਰੋਲ ਅਤੇ ਬਿਜਲੀ ਵਿਕਰੀ ਮੁਹਿੰਮ ਦੀ ਕੀਤੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ-ਬਠਿੰਡਾ

Facebook
Twitter
WhatsApp

ਬਠਿੰਡਾ, 21 ਦਸੰਬਰ 2023 ( ਰਾਵਤ ): ਐਚ.ਪੀ.ਸੀ.ਐਲ ਇੱਕ ਜਨਤਕ ਖੇਤਰ ਦਾ ਉੱਦਮ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਕਿਸਮਤ 500 ਕੰਪਨੀ ਹੈ ਜੋ ਪੈਟਰੋਲੀਅਮ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਰਿਫਾਈਨਿੰਗ, ਵੰਡ ਅਤੇ ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। ਤਿਉਹਾਰ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵਿੱਚ, ਹਿੰਦੁਸਤਾਨ ਪੈਟਰੋਲੀਅਮ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ ਲਿਮਿਟੇਡ (HPCL) ਨੇ ਮਾਣ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਪੈਟਰੋਲ ਅਤੇ ਪਾਵਰ ਵਿਕਰੀ ਮੁਹਿੰਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਹੈ ।20 ਦਸੰਬਰ, 2023 ਨੂੰ M/S ਕੇਸ਼ੋਰਾਮ ਪਸ਼ੂਪਤੀ ਨਾਥ ਵਿਖੇ “ਪੰਜਾਬ ਕੀ ਆਪਣੀ ਰਿਫਾਇਨਰੀ ਕਾ ਸ਼ੁੱਧ ਤੇਲ ਭਰਵਾਈਂ, ਔਰ ਇਨਾਮ ਪਾਈਂ” (ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਆਪਣੀ ਰਿਫਾਇਨਰੀ ਦੇ ਸ਼ੁੱਧ ਤੇਲ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਟੈਂਕੀਆਂ ਭਰੋ ਅਤੇ ਇਨਾਮ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ) ਦੇ ਤਹਿਤ ਉਦਘਾਟਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।ਇਹ ਮੁਹਿੰਮ, “ਮੇਕ ਇਨ ਪੰਜਾਬ” ਦੇ ਫਲਸਫੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ, ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਅਤੇ ਸਥਾਨਕ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਉਤਪਾਦਿਤ, ਉੱਚ-ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਾਲੇ ਉਤਪਾਦਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਸਬੰਧ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਰਾਮਾਂ ਮੰਡੀ, ਬਠਿੰਡਾ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਖੁਦ ਦੀ ਰਿਫਾਇਨਰੀ ਦੇ ਨਾਲ, HPCL ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸੰਪਰਕ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਵੀ ਵਚਨਬੱਧ ਹੈ। ਇਸ ਮੁਹਿੰਮ ਦੇ ਤਹਿਤ, 2-ਪਹੀਆ ਵਾਹਨ ਗਾਹਕ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 200 ਰੁਪਏ ਦੀ ਪਾਵਰ ਜਾਂ 300 ਰੁਪਏ ਦੇ ਪੈਟਰੋਲ ਦੀ ਖਰੀਦ ਨਾਲ 150/- ਰੁਪਏ ਦਾ ਤੇਲ ਕੂਪਨ ਜਿੱਤ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ 4-ਪਹੀਆ ਵਾਹਨ ਗਾਹਕ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਨਾਲ 250/- ਰੁਪਏ ਦਾ ਤੇਲ ਕੂਪਨ ਜਿੱਤ ਸਕਦੇ ਹਨ। 800 ਰੁਪਏ ਪਾਵਰ ਜਾਂ 100 ਰੁਪਏ ਦਾ ਪੈਟਰੋਲ ਚੋਣਵੇਂ HPCL ਆਊਟਲੇਟਾਂ ‘ਤੇ ਲੱਕੀ ਡਰਾਅ ਰਾਹੀਂ, ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਮੁਹਿੰਮ ਦੀ ਮਿਆਦ ਦੌਰਾਨ ਹਰ ਹਫ਼ਤੇ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਐਚਪੀਸੀਐਲ ਦੀ ਟੀਮ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਪਾਵਰ ਪੈਟਰੋਲ, ਐਡਿਟਿਵਜ਼, ਅਤੇ ਲੂਬ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੇ ਲਾਭਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਗਰੂਕ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸਥਾਨਕ ਅਰਥਵਿਵਸਥਾ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਆਪਣੇ ਰਿਫਾਇਨਰੀ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਕੇ, ਖਪਤਕਾਰ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਵਿੱਚ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਸ਼੍ਰੀ ਸ਼ਸ਼ੀ ਕਾਂਤ ਸਿੰਘ – ਚੀਫ ਰੀਜਨਲ ਮੈਨੇਜਰ, ਬਠਿੰਡਾ ਰਿਟੇਲ ਰੀਜਨ ਅਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤ੍ਰਿਪਤਪਾਲ ਕੌਰ, ਦੀਨ ਦਿਆਲ ਮਹਾਵਰ ਅਤੇ ਹਰਕਰਨ ਸਿੰਘ ਐਚਪੀਸੀਐਲ ਡੀਲਰਾਂ ਅਤੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਸਨ।

 

DISHA DARPAN
Author: DISHA DARPAN

Journalism is all about headlines and deadlines.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

शेयर बाजार अपडेट

मौसम का हाल

क्या आप \"Dishadarpan\" की खबरों से संतुष्ट हैं?

Our Visitor

0 0 2 8 8 2
Users Today : 1
Users Yesterday : 2