ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜ੍ਹੀ ਕਾਰ ਚੋਰੀ ਟਾਇਰ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸਮਾਨ ਉਤਾਰ ਕੇ ਕਾਰ ਝਾੜੀਆਂ ਵਿੱਚ ਲਵਾਰਿਸ ਛੱਡੀ

Facebook
Twitter
WhatsApp

  ਕਾਲਾਂਵਾਲੀ, 23 ਫਰਵਰੀ (ਰੇਸ਼ਮ ਸਿੰਘ ਦਾਦੂ)

ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਅਣਪਛਾਤੇ ਚੋਰ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ ਦਸ ਦੀ ਨੌਹਰ ਚੰਦ ਵਾਲੀ ਗਲੀ ਵਿੱਚ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜ੍ਹੀ ਕਾਰ ਦੇ ਤਾਲੇ ਤੋੜ ਕੇ ਚੋਰੀ ਕਰਕੇ ਲੈ ਗਏ ਜਿਸ ਨੂੰ ਹੁੱਡਾ ਸਥਿਤ ਝਾੜੀਆਂ ਵਿੱਚ ਖੜ੍ਹੀ ਕਰ ਕੇ ਟਾਇਰ ਅਤੇ ਹੋਰ ਕੀਮਤੀ ਲਾਹ ਕੇ ਕਾਰ ਨੂੰ ਉਥੇ ਲਾਵਾਰਿਸ ਛੱਡ ਗਏ। ਕਾਲਾਂਵਾਲੀ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਕਾਰ ਮਾਲਕ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ’ਤੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਕਾਰ ਮਾਲਕ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਰਾਤ ਸਮੇਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ੈੱਨ ਕਾਰ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜ੍ਹੀ ਕੀਤੀ ਸੀ ਰਾਤ ਸਮੇਂ ਅਣਪਛਾਤੇ ਚੋਰ ਇਸ ਨੂੰ ਚੋਰੀ ਕਰਕੇ ਲੈ ਗਏ | ਸਵੇਰੇ ਕਾਰ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ੀ ਲੈਣ ‘ਤੇ ਹੁੱਡਾ ਦੇ ਸੈਕਟਰ 3 ‘ਚੋਂ ਕਾਰ ਲਾਵਾਰਿਸ ਹਾਲਤ ‘ਚ ਮਿਲੀ। ਕਾਰ ਦੇ ਚਾਰ ਟਾਇਰ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬੈਟਰੀ, ਗੈਸ ਸਿਲੰਡਰ, ਗੈਸ ਕਿੱਟ, ਇੱਕ ਸਟ੍ਰੈਪੀ ਟਾਇਰ ਅਤੇ ਕਾਰ ਦੇ ਕਾਗਜ਼ਾਤ ਗਾਇਬ ਸਨ। ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਆਸ-ਪਾਸ ਲੱਗੇ ਸੀ.ਸੀ.ਟੀ.ਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਦੀ ਫੁਟੇਜ਼ ਅਨੁਸਾਰ ਰਾਤ ਕਰੀਬ ਇੱਕ ਵਜੇ ਦੋ ਵਿਅਕਤੀ ਉਸ ਦੀ ਗਲੀ ਵਿੱਚ ਆਏ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਕਤ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹੁੱਡਾ ਵਿੱਚ ਉੱਗੀਆਂ ਝਾੜੀਆਂ ਅਪਰਾਧਿਕ ਘਟਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਇਸ ਪਾਸੇ ਕੋਈ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦੇ ਰਿਹਾ। ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਰੀਬ ਚਾਰ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਉਸ ਦੀ ਕਾਰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚੋਰੀ ਹੋਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਦਾ ਅੱਜ ਤੱਕ ਕੋਈ ਸੁਰਾਗ ਨਹੀਂ ਲੱਭਾ। ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਚੁੱਲੀ ਚੌਂਕੀ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ਼ ਸੁਮਿਤ ਯਾਦਵ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਚੋਰੀ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਆਈ ਹੈ। ਨੇੜੇ ਲੱਗੇ ਕੈਮਰਿਆਂ ਦੀ ਫੁਟੇਜ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਲਦੀ ਹੀ ਚੋਰਾਂ ਨੂੰ ਫੜ੍ਹ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

DISHA DARPAN
Author: DISHA DARPAN

Journalism is all about headlines and deadlines.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

शेयर बाजार अपडेट

मौसम का हाल

क्या आप \"Dishadarpan\" की खबरों से संतुष्ट हैं?

Our Visitor

0 0 2 8 7 6
Users Today : 2
Users Yesterday : 3